Xem: 34|Trả lời: 0

Chuyện mùa giao phối giữa dịch 2021 #003

[Lấy địa chỉ]

285

Chủ đề

292

1108

Điểm

Administrator

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

Điểm
1108
Đăng lúc 2021-6-16 15:47:58 | Xem tất |Chế độ đọc
qc
Em muốn chia sẻ bát cháo hành ạ
Hồi chia tay người yêu cũ xong em cũng quẹt tinder, đi date 1 thời gian. Cũng có 1 vài date, có FWB nhưng không hợp dù FWB đẹp trai, cao, “to”, 6 múi, vì em cũng thích “chuyện đó” tình cảm một chút chứ cũng không thích hùng hục lắm. (Trước đây em cũng đã yêu 2 người và hs cũng kha khá nên hơi khó chiều)
Bẵng một thời gian thì em thôi FWB và gặp người yêu hiện tại, cũng trên tinder. Có nói chuyện với nhau 1 vài tháng rồi tụi em mới hs lần đầu. Trong. Cuộc sống thì hai đứa rất hợp ko phải nói rồi. Trên giường thì bạn rất tình cảm, dạo đầu rất kỹ, và là người đầu tiên làm em “lên đỉnh” - chưa bao giờ em lên được luôn ấy ạ hic, mãi đến lúc đó mới biết “lên đỉnh” nó ntn . Chỉ duy nhất 1 vđề là bạn nhanh ra - vài phút là ra rồi Nhưng thực sự là mỗi lần hs tụi em phải mất ít nhất là 1 tiếng, kỉ lục là quần nhau cả ngày vì dạo đầu và hj bj rất nhiều, bạn rất chú tâm để em “lên” 1 vài lần trước khi bạn “ra”. Em cũng tìm cách để bù đắp cho bạn vì em biết bạn rất muốn để 2 đứa được tận hưởng nhiều nhất có thể.
Trên này có nhiều chị em hay lên hỏi ny ysl thì có nên chia tay hay không. Với chắc cũng có 1 vài anh em ngại không kể ra. Nhưng thực sự là nếu yêu thương nhau và bạn ấy trân trọng mình, luôn trao đổi để tìm cách bù đắp thì em thấy không có lý gì nên bỏ cả, uổng . Hs có phải chỉ có mỗi 1 thế đâu, có nhiều kiểu làm nhau vui mà Còn nếu đã ysl lại còn ko chủ động tìm giải pháp thì thôi bái bai ạ
Mà nhân tiện hỏi cái nhỏ là bạn í bảo nhanh ra vì phần đầu hơi nhạy cảm, nên em mà đụng vào chỗ đấy nhiều quá thì sẽ nhanh ra. Bạn í cũng đang đi khám và tập các bài bổ trợ rùi, nhưng em muốn hỏi có anh chị em nào biết về vấn đề này không? Cho em xin xíu kinh nghiệm đc không ạ?

#vắcxin #covid-19 #corona #côvy #2021 #dịch #dịchbệnh #hảidương #hànội
#chuyêngiangườiNhật #dịchbệnhHà Nội #thửvắcxin #việtnam #việtnamcốlên
#hãyởnhà #stayhome #cóvắcxin #vắcxinthànhcông #thửvắcxin #canhiễmmới
#tìnhhìnhdịchbệnhởHảiDương #tìnhhìnhdịchbệnhởHàNội #khinàođihọclại
#nghỉtết #lịchnghỉtết #lịchnghỉhọc #lịchđihọclại #sinhviênđạihọc #nhậphọc
#khinàođihọclại #BìnhDương #đạihọc #THPT #THCS #QuảngNinh #NhậtBản
#chuyếnbaygiảicứucôngdân #ĐàiLoan #chuyếnbaygiảicứucôngdânNhật
#chuyếnbaygiảicứucôngdânHànQuốc #HànQuốc #ChâuÂu #Mỹ #Úc
#cáchly #thờigiancáchly #baytừHàNộivềcócáchlykhông #cáchlybaolâu
#thờigiancáchly2021 #cáchlytậptrung #cáchlytựtúc #cáchlynhưthếnào
#cáchlylàmgì #khinàocầnphảicáchly #cáchlythờiCovid19 #cáchlyngườitừHàNội
#sânbayNộiBai #đóngcửa #sânbayNộiBài #sânbayNộiBàiphongtoả #đimáybay
#cầnchuẩnbịgìkhiđimấybaythờiCovid19 #khinàohếtdịch #chiphícáchlybaonhiêu
#chiphícáchlyởkhachsạn #cáchlychuẩn #cáchlyantoàn #mứcphạttrốncáchly
#cáchlychuẩn #tiêuchuẩncáchly #cáchlytậptrung #cáchlytrongquânđội #ViệtNamcáchly
#làmviệctạinhà #làmviệcthờiCovid19  

#thưởngtết #ngânhàng #ngânhàngthưởngtết #ngânhàngthưởngmộtchỉvàng #thưởngtếtnhânviênngânhàng
#thưởngtếtvietcombank #thưởngtếtViettinbank #thưởngtếtTechcombank #thưởngtếtlớn #tếtthưởnglớn
#ngânhàngnàothưởngtếtlớnnhấtViệtNam #ngânhàngnàotốtnhất #ngânhànguytínnhất2021 #ngânhàngtốtnhất2021
#côngviệcngânhàng #vayngânhàng #laixuấtngânhàng #ngânhàngtốtnhất2021 #ngânhàngchovay #thẻtíndụngngânhàng

#duhọc #họcbổng #sănhọcbổng #chinhsáchhọcbổng #sănhọcbổngchuẩn
#họcbổngduhọc #duhọcmiễnphí #duhọctựtúc #thủtụcduhọcĐàiLoan
#thủtụcduhọcNhậtBản
#kiếmtiềnonline #5phútkiêmtiềnmỗingày #onlinekiếmtiền #tiềnđiệntử #tiềnđiệntử2021 #tiềnđiệntửlàgì #tiềnđiệntửuytín #tiềnđiệntửvàsựcámgiỗ #tiềnđiẹntửlừađảo #lừađảotiềnđiệntử #lừađảotiềnảo #lừađảotiềnmãhoá #lừađảomớinhấtvềtiềnđiệntử #lưuýkhichơitiềnđiệntử #rủirotiềnảo #tiền ảovàrủiro #tậpchơitiềnảo #tiềnảolớnnhất #tiềnảomới #tiềnảotôtnhất #tiềnảouytínnhất2021 #kinhdoanhtiềnảo #đầucơtiềnảo #tiềnảovànguycơ #chuyêngiatiềnảo #tiềnđiệntử2021 #chuyêngiatiềnđiệntử #tiềnđiệntửnàotốtnhất #sàntiềnđiệntửtốtnhất #sànnàouytínnhất #tiềnđiệntửmới2021 #lưuýkhichơitiềnđiệntử #tiềnđiệntửchongườimớibắtđầu #mãtiềnđiệntửhot #mãtiềnđiệntửmới #kinhdoanhtiềnđiệntửmùadịch #mùadịchkinhdoanh #covid-19 #tiềnđiệntửviệtnam #điệntửuytínviệtnam #tiềnđiệntửhotnhấtViêtNam
#tiềnảo #forex #đàotiềnảo #đầutư

ngoạihối #ngoạihối #đầutưonline #đầutưgì2021 #đầutưgìhot #kiếmtiềnonline #đầutưđiệntử2021 #đầutưmới2021 #rủirođầutưForex #Forexlàgì #đầutưantoàn #đầutưthôngminh #Forexđầutưtửthần #tiềnảo #sànForex #cẩntrọngđầutưForex #đầutưForexantoàn #đầutưFoexbánnhà #kiếmtiềntỉtừForex #bạnhiểugìvềForex #Forexcondaohailưỡi #Forexkênhnàoantoàn #Forexuytín #đầutưForexlãicao #sựthậtvêForex #biếnchấtForexởViệtNam
#tìmviệc #việclàm #việclàmtiếngtrung #phiêndịch #phiêndịchtiếngtrung #tiếngtrung #việctiếngtrung #chinesejobs
#cổngthôngtinviệclàm #việclàmnhanh #việclàmmiễnphí #việclàmtiếngtrung #việclàm24h #việclàm24/7 #partimejobs
#việclàmBìnhDương #việclàmHCM #việclàmSàiGòn #việclàmMiềnNam #việclàmHàNội #tìmviệcHN #tìmviệcSG #tìmviệcBìnhDương #tìmviệcĐồngNai #tìmviệcLongThành #tìmviệcQuận4 #tìmviệcQuận7 #tìmviệcQuận1 #tìmviệcThuậnAn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Soạn thảo đầy đủ
B Color Image Link Quote Code Smilies |Tải lên

Quy tắc điểm

Trả lời nhanh Lên trên Trở lại danh sách